MODEL3012-48VDC | Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, 1x1G Copper, 1x1G Fiber, 48VDC

Mã: MODEL3012-48VDC

  • Part Number: MODEL3012-48VDC
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata / China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 0978.972.066
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ MODEL3012-48VDC

MODEL3012-48VDC | Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, 1x1G Copper, 1x1G Fiber, 48VDC

MODEL3012-48VDC Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng Gigabit. Nó có thể chuyển đổi tín hiệu điện Ethernet thành tín hiệu quang Ethernet để mở rộng khoảng cách truyền dẫn. Nó cũng có khả năng bảo vệ cách ly tốt và bảo mật dữ liệu. Dòng sản phẩm này bao gồm ba loại sản phẩm với các phương thức đầu vào nguồn điện khác nhau và cung cấp cổng đồng Gigabit, cổng cáp quang Gigabit. Nó sử dụng DIN-Rail hoặc gắn tường để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.

MODEL3012-48VDC | Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, 1x1G Copper, 1x1G Fiber, 48VDC
MODEL3012-48VDC | Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, 1x1G Copper, 1x1G Fiber, 48VDC

MODEL3012-48VDC phù hợp với tiêu chuẩn chứng nhận CE, FCC. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng, có thể phù hợp với môi trường cảnh có yêu cầu khắc nghiệt. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực khác nhau.

Thông Số Nhanh của MODEL3012-48VDC

  • Hỗ trợ 1 cổng cáp quang Gigabit, 1 cổng đồng Gigabit
  • Hỗ trợ nguồn điện tích hợp 220VAC, 48VDC, nguồn điện bên ngoài 5VDC
  • Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng -10 ~ 60 ℃

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MODEL3012-48VDC

Standard & ProtocolIEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX

IEEE 802.3ab for 1000Base-T

IEEE 802.3z for 1000Base-X

Copper Port10/100/1000Base-T(X), RJ45, automatic flow control, full/half duplex mode, MDI/MDI-X autotunning
Fiber PortStandard: 1000Base-FX

Connection mode: SC/ST/FC optional

Transmission distance:

l Multimode: 500m/2km

l Single mode: 10/20/40/60/80km

Fiber cable:

l Multimode: 50/125μm or 62.5/125μm

l Single mode: 8.3/125μm, 8.7/125μm, 9/125μm or 10/125μm

Transmission wavelength:

l Multimode: 850nm/1310nm

l Single mode: 1310nm/1550nm

LED IndicatorPort indicator, power supply indicator
Power RequirementSupport three kinds of mains input methods

l External 5VDC, DC round head

l Built-in 220VAC, AC socket with switch

l Built-in 48VDC, 3-pin 5.08mm pitch terminal blocks

Power Consumption4W
Environmental LimitOperating temperature: -10~60℃

Storage temperature: -20~70℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical CharacteristicHousing: metal

Installation: wall or DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 70.6mm×26mm×94mm (external power supply)

115mm×30mm×173.2mm (built-in power supply)

CertificationCE, FCC, RoHS
Warranty3 years

Xem và tải về Datasheet của sản phẩm tại đây: MODEL3012 Datasheet


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG MODEL3012-48VDC

3Onedata Chính Hãng là nhà phân phối 3onedata chính thức tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm của 3onedata gồm: Switch Công Nghiệp, Switch PoE, Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, Module Công Nghiệp, Wifi Công Nghiệp, Router Công Nghiệp, Bộ Chuyển Đổi RS232/485/422, Bộ Chuyển Đổi Modbus, Bộ Chuyển Đổi CAN-Bus, Bộ Chuyển Đổi Protocol, Bộ Chuyển Đổi Video Quang, Phần Mềm & Công Cụ…

3onedata Chính Hãng ™ là một địa chỉ phân phối 3Onedata chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá tốt nhất thị trường. Hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

Danh Sách Các Sản Phẩm Thuộc MODEL3012 Series

Danh sách các sản phẩm thuộc MODEL3012 Series được update năm 2022 gồm có:

Available ModelsGigabit Fiber PortGigabit Copper PortPower Supply Range
MODEL3012-5VDC115VDC
MODEL3012-220VAC11220VAC
MODEL3012-48VDC1148VDC

Để nhận được các thông tin về báo giá sản phẩm, tình trạng hàng hoá, hỗ trợ kỹ thuật cũng như những phản hồi về sản phẩm hay website, Xin quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Bộ Chuyển Đổi MODEL3012-48VDC Chính Hãng Tại Hà Nội

Địa Chỉ Phân Phối Bộ Chuyển Đổi MODEL3012-48VDC Chính Hãng Tại Sài Gòn

Thông tin bổ sung

Dòng Converter

MODEL3012 Series

Nguồn Điện

48VDC

Số Cổng Đồng

1x1G Copper

Số Cổng Quang

1x1G Fiber

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “MODEL3012-48VDC | Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, 1x1G Copper, 1x1G Fiber, 48VDC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7 - 0978.972.066