IPMC100-1GS-2GPOE | Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp, 1x1G SFP, 2x1G PoE, 12~48VDC (PoE 48VDC)

Mã: IPMC100-1GS-2GPOE

  • Part Number: IPMC100-1GS-2GPOE
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata / China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 0978.972.066
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ IPMC100-1GS-2GPOE

IPMC100-1GS-2GPOE | Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp, 1x1G SFP, 2x1G PoE, 12~48VDC (PoE 48VDC)

IPMC100-1GS-2GPOE bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp không được quản lý đầy đủ 2/3 cổng Gigabit. Nguồn cấp PoE tuân theo tiêu chuẩn giao thức IEEE 802.3af / at. Loạt sản phẩm này bao gồm bốn loại sản phẩm và cung cấp cổng đồng Gigabit, cổng cáp quang Gigabit, khe cắm Gigabit SFP và cổng đồng Gigabit PoE. Nó sử dụng DIN-Rail hoặc gắn tường để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.

IPMC100-1GS-2GPOE | Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp, 1x1G SFP, 2x1G PoE, 12~48VDC (PoE 48VDC)
IPMC100-1GS-2GPOE | Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp, 1x1G SFP, 2x1G PoE, 12~48VDC (PoE 48VDC)

IPMC100-1GS-2GPOE Thiết kế của bộ chuyển mạch DIP có thể thực hiện chuyển đổi các chế độ cấp nguồn PoE của PD tiêu chuẩn và PD không tiêu chuẩn, Điều khiển dòng chảy, Khung Jumbo, RJ45 với tốc độ quy định là 100M. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, sản xuất thông minh và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông Số Nhanh của IPMC100-1GS-2GPOE

  • Hỗ trợ 1 cổng cáp quang Gigabit hoặc khe cắm SFP tùy chọn, 1/2 cổng đồng Gigabit PoE tùy chọn
  • Công suất tiêu thụ tối đa của cổng đơn PoE là 30W
  • PoE cung cấp nguồn điện cho thiết bị được cấp nguồn qua Ethernet, điều này có thể làm giảm kết nối cáp của thiết bị được cấp nguồn
  • Hỗ trợ điện áp đầu vào 48VDC
  • Hỗ trợ hoạt động nhiệt độ rộng -40 ~ 80 ℃

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IPMC100-1GS-2GPOE

Standard & ProtocolIEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX

IEEE 802.3z for 1000Base-X

IEEE 802.3ab for 1000Base-T

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.1af for PoE

IEEE 802.3at for PoE+

PoEMaximum power consumption of PoE port: 30W

Power supply pin: V+, V+, V-, V- corresponding pin 1, 2, 3, 6

InterfaceCopper port: 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 1000Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 100/1000Base-SFP

LED IndicatorRunning Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, PoE Indicator, LFP indicator
Switch PropertyTransmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 1Mbit

Backplane bandwidth: 14G

Switch time delay: < 10μs

Power Requirement12~48VDC (PoE 48VDC), 3-pin 7.62mm pitch terminal blocks
Power Consumption
ModelNo-load (@48VDC)Full-load (@48VDC)
IPMC100-1GF-1GPOE1.44W28.51W
IPMC100-1GF-2GPOE5.14W55.30W
IPMC100-1GS-1GPOE1.49W27.55W
IPMC100-1GS-2GPOE2.11W53.76W
Environmental LimitOperating temperature: -40~80℃

Storage temperature: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical CharacteristicHousing: IP40 protection, metal

Installation: DIN-Rail or wall mounting

Dimension (W x H x D): 36mm×110mm×97mm

Weight: ≤400g

Industrial StandardIEC 61000-4-2 (ESD), Level 3

Air discharge: ±8kV

Contact discharge: ±6kV

EN61000-4-4 (EFT), Level 3

IEC61000-4-5 (Surge), Level 3

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

CertificationCE, FCC, RoHS
Warranty3 years

Xem và tải về Datasheet của sản phẩm tại đây: IPMC100 Datasheet


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG IPMC100-1GS-2GPOE

3Onedata Chính Hãng là nhà phân phối 3onedata chính thức tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm của 3onedata gồm: Switch Công Nghiệp, Switch PoE, Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, Module Công Nghiệp, Wifi Công Nghiệp, Router Công Nghiệp, Bộ Chuyển Đổi RS232/485/422, Bộ Chuyển Đổi Modbus, Bộ Chuyển Đổi CAN-Bus, Bộ Chuyển Đổi Protocol, Bộ Chuyển Đổi Video Quang, Phần Mềm & Công Cụ…

3onedata Chính Hãng ™ là một địa chỉ phân phối 3Onedata chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá tốt nhất thị trường. Hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

Danh Sách Các Sản Phẩm Thuộc IPMC100 Series

Danh sách các sản phẩm thuộc IPMC100 Series được update năm 2022 gồm có:

Available ModelsGigabit Fiber PortGigabit SFP SlotGigabit PoE Copper PortPower Supply Range
IPMC100-1GF-1GPOE1112~48VDC

(PoE 48VDC)

IPMC100-1GF-2GPOE12
IPMC100-1GS-1GPOE11
IPMC100-1GS-2GPOE12

Để nhận được các thông tin về báo giá sản phẩm, tình trạng hàng hoá, hỗ trợ kỹ thuật cũng như những phản hồi về sản phẩm hay website, Xin quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Bộ Chuyển Đổi IPMC100-1GS-2GPOE Chính Hãng Tại Hà Nội

Địa Chỉ Phân Phối Bộ Chuyển Đổi IPMC100-1GS-2GPOE Chính Hãng Tại Sài Gòn

Thông tin bổ sung

Dòng Converter

IPMC100 Series

Nguồn Điện

12~48VDC, 48VDC PoE

Số Cổng PoE

2x1G POE

Tính Năng Quản Lý

Unmanaged

Số Cổng Quang

1x1G SFP

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “IPMC100-1GS-2GPOE | Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp, 1x1G SFP, 2x1G PoE, 12~48VDC (PoE 48VDC)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7 - 0978.972.066