IES5028-4GS-16F | Switch Công Nghiệp Quản Lý, Layer 2, 4x1G SFP, 16x100Mb Fiber, 8x100Mb Copper

Mã: IES5028-4GS-16F

  • Part Number: ICS5028-4GS-16F
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata / China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 0978.972.066
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ IES5028-4GS-16F

IES5028-4GS-16F | Switch Công Nghiệp Quản Lý, Layer 2, 4x1G SFP, 16x100Mb Fiber, 8x100Mb Copper

IES5028-4GS-16F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp được quản lý lớp 2 28 cổng 100M / Gigabit. Dòng sản phẩm này bao gồm 8 loại sản phẩm và cung cấp cổng đồng 100M, cổng cáp quang 100M và khe cắm Gigabit SFP. Nó thông qua việc lắp giá đỡ để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.

IES5028-4GS-16F | Switch Công Nghiệp Quản Lý, Layer 2, 4x1G SFP, 16x100Mb Fiber, 8x100Mb Copper
IES5028-4GS-16F | Switch Công Nghiệp Quản Lý, Layer 2, 4x1G SFP, 16x100Mb Fiber, 8x100Mb Copper

IES5028-4GS-16F có Hệ thống quản lý mạng hỗ trợ nhiều giao thức mạng và tiêu chuẩn công nghiệp khác nhau, chẳng hạn như STP / RSTP, 802.1Q VLAN, QoS, IGMP Static Multicast, Port Trunking, Port Mirroring, v.v. Nó cũng sở hữu các chức năng quản lý hoàn chỉnh, bao gồm Cấu hình cổng, Thống kê cổng, Truy cập Kiểm soát, Chẩn đoán mạng, Cấu hình nhanh, Nâng cấp Trực tuyến, v.v. và hỗ trợ CLI, WEB, Telnet, SNMP và các phương pháp truy cập khác. Nó có thể cung cấp cho người dùng trải nghiệm tốt với thiết kế thân thiện của giao diện hệ thống quản lý mạng, hoạt động đơn giản và thuận tiện.

IES5028-4GS-16F có Nút RST có thể khôi phục ngay lập tức các giá trị mặc định ban đầu. Khi nguồn điện hoặc cổng xảy ra sự cố liên kết, đèn báo ALARM sẽ sáng và gửi cảnh báo, trong khi đó, thiết bị cảnh báo được kết nối với rơ le sẽ gửi cảnh báo để xử lý sự cố hiện trường nhanh chóng. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, sản xuất thông minh và các lĩnh vực công nghiệp khác.

IES5028 Series | Switch công nghiệp Quản lý Layer 2, 28 Port 100/1000
IES5028 Series | Switch công nghiệp Quản lý Layer 2, 28 Port 100/1000

Thông Số Nhanh Của IES5028-4GS-16F

  • Hỗ trợ 4 cổng sợi quang Gigabit (khe cắm SFP), 24 cổng 100M sợi quang và cổng đồng tùy chọn
  • Áp dụng công nghệ bằng sáng chế SW-Ring, hỗ trợ vòng đơn, vòng ghép, vòng chuỗi, chức năng mạng vòng hai homing, thời gian khôi phục tự động khi lỗi mạng <20ms
  • Đầy đủ Băng thông Gigabit có thể cho phép truyền tải tốc độ và hiệu suất cao với số lượng lớn video, thoại và dữ liệu
  • Nguồn điện đầu vào: 100 ~ 240VAC / DC
  • Hỗ trợ -40 ~ 75 ℃ phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng

Các tính năng và lợi ích IES5028-4GS-16F

  • SNMPv1 / v2c được sử dụng để quản lý mạng ở nhiều cấp độ khác nhau
  • RMON có thể được sử dụng để giám sát mạng linh hoạt và hiệu quả
  • Phản chiếu cổng có thể tiến hành phân tích và giám sát dữ liệu, thuận tiện cho việc gỡ lỗi trực tuyến
  • QoS hỗ trợ phân loại lưu lượng theo thời gian thực và thiết lập mức độ ưu tiên.
  • Máy chủ và máy khách DHCP có thể được sử dụng để phân phối địa chỉ IP
  • Quản lý tập tin thuận tiện cho việc cấu hình thiết bị nhanh chóng và nâng cấp trực tuyến
  • Quản lý băng thông có thể phân phối băng thông mạng một cách hợp lý, ngăn chặn tình trạng mạng không thể đoán trước
  • Số liệu thống kê cổng có thể được sử dụng để thống kê lưu lượng cổng theo thời gian thực
  • Mật khẩu người dùng có thể tiến hành quản lý phân cấp người dùng để cải thiện bảo mật quản lý thiết bị
  • Khóa cổng Mac có thể nâng cao tính linh hoạt của mạng và bảo mật
  • Cảnh báo qua e-mail thuận tiện cho việc phát hiện lỗi ngay lập tức trong quá trình quản lý từ xa
  • Báo động chuyển tiếp thuận tiện cho việc khắc phục sự cố công trường xây dựng
  • Bão có thể hạn chế việc phát sóng, VLAN đa hướng không xác định và
  • VLAN unicast không xác định được sử dụng để đơn giản hóa quy hoạch mạng Việc kết nối cổng có thể tăng băng thông mạng và nâng cao độ tin cậy của kết nối mạng để đạt được mức sử dụng băng thông tối ưu
  • IGMP Snooping, GMRP và đa hướng tĩnh có thể được sử dụng để lọc lưu lượng đa hướng nhằm tiết kiệm băng thông mạng
  • SW-Ring và STP / RSTP có thể đạt được dự phòng mạng, ngăn chặn cơn bão mạng

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IES5028-4GS-16F

Standard & ProtocolIEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3z for 1000Base-X

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.1D for Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1w for Rapid Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1Q for VLAN

IEEE 802.1p for Class of Service

ManagementSNMP v1/v2c Centralized Management of Equipment, RMON, Port Mirroring, QoS, DHCP Server, DHCP Client, File Management, Port Statistics
SecurityClassification of User Permissions, Port Alarm, E-mail Alarm
Switch Function802.1Q Vlan, Static Port Aggregation, Bandwidth Management, Flow Control
Unicast / MulticastStatic Multicast, GMRP, IGMP-Snooping
Redundancy ProtocolSW-Ring, STP/RSTP
Time ManagementSNTP
InterfaceCopper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 1000Base-SFP

Console port: CLI command line management port (RS-232), RJ45

Alarm port: 2-pin 5.08mm pitch terminal blocks, support 1 relay alarm output, current carrying capacity 5A@30VDC or 10A@125VAC

LED IndicatorRunning Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, Alarm Indicator
Switch PropertyTransmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 3Mbit

Backplane bandwidth: 12.8G

Switch time delay: < 10μs

Power Requirement100~240VAC/DC

support 8A overcurrent protection

Power Consumption
ModelNo-load (@220VAC)Full-load (@220VAC)
IES5028-4GS7.4W13.1W
IES5028-4GS-2F8.7W14.4W
IES5028-4GS-4F10W15.7W
IES5028-4GS-8F12.6W18.3W
IES5028-4GS-12F15.2W20.9W
IES5028-4GS-16F17.8W23.5W
IES5028-4GS-20F19.4W24.1W
IES5028-4GS-24F22W26.2W
Environmental LimitOperating temperature range: -40~75℃

Storage temperature range: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical CharacteristicHousing: IP30 protection, metal

Installation: 19 inches 1U rack mounting

Dimension (W x H x D): 441.6mm×207.9mm×44.6mm

Industrial StandardIEC 61000-4-2 (ESD) ,Level 4

Air discharge: ±15kV

Contact discharge: ±8kV

 

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

Power supply: ±2kV

Ethernet interface: ±2kV

Relay: ±4kV

 

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 4

Power supply: common mode ±4kV, differential mode ±2kV

Ethernet interface: ±4kV

Relay: common mode ±4kV, differential mode ±2kV

 

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

CertificationCE, FCC, RoHS, UL61010
Warranty3 years

Xem và tải về Datasheet của sản phẩm tại đây: IES5028 Series Datasheet


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH CÔNG NGHIỆP IES5028-4GS-16F

3Onedata Chính Hãng là nhà phân phối 3onedata chính thức tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm của 3onedata gồm: Switch Công Nghiệp, Switch PoE, Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, Module Công Nghiệp, Wifi Công Nghiệp, Router Công Nghiệp, Bộ Chuyển Đổi RS232/485/422, Bộ Chuyển Đổi Modbus, Bộ Chuyển Đổi CAN-Bus, Bộ Chuyển Đổi Protocol, Bộ Chuyển Đổi Video Quang, Phần Mềm & Công Cụ…

3onedata Chính Hãng ™ là một địa chỉ phân phối 3Onedata chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá tốt nhất thị trường. Hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

Danh Sách Các Sản Phẩm Thuộc ICS5028 Series:

Available ModelsGigabit SFP Slot100M Fiber Port100M Copper PortPower Supply Range
IES5028-4GS424100~240VAC/DC
IES5028-4GS-2F4222
IES5028-4GS-4F4420
IES5028-4GS-8F4816
IES5028-4GS-12F41212
IES5028-4GS-16F4168
IES5028-4GS-20F4204
IES5028-4GS-24F424

Để nhận được các thông tin về báo giá sản phẩm, tình trạng hàng hoá, hỗ trợ kỹ thuật cũng như những phản hồi về sản phẩm hay website, Xin quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp IES5028-4GS-16F Chính Hãng Tại Hà Nội

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp IES5028-4GS-16F Chính Hãng Tại Sài Gòn

Thông tin bổ sung

Dòng Switch

IES5028 Series

Layer

Layer 2

Nguồn Điện

100~240VAC/DC

Số Cổng Đồng

8x100Mb Copper

Tính Năng Quản Lý

Managed

Số Cổng Quang

16x100Mb Fiber, 4x1G SFP

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “IES5028-4GS-16F | Switch Công Nghiệp Quản Lý, Layer 2, 4x1G SFP, 16x100Mb Fiber, 8x100Mb Copper”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7 - 0978.972.066