IES3020 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 20-Port 100M/Gigabit

  • Part Number: IES3020 Series
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata / China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 0978.972.066
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ IES3020 Series

IES3020 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 20-Port 100M/Gigabit

IES3020 Series là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý lớp 2 20 cổng 100M / Gigabit. Dòng sản phẩm này bao gồm 3 loại sản phẩm và cung cấp cổng đồng 100M, cổng cáp quang 100M, khe cắm Gigabit SFP. Nó sử dụng gắn DIN-Rail để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.

IES3020 Series có Đầu vào nguồn điện là hai mạch cấp nguồn độc lập, có thể đảm bảo thiết bị hoạt động bình thường khi một trong các nguồn điện bị hỏng. Công tắc DIP có thể đạt được cảnh báo cung cấp điện, kiểm soát dòng chảy và ngăn chặn bão. Khi xảy ra sự cố liên kết cung cấp điện, đèn báo ALARM sẽ sáng và phát ra cảnh báo, trong khi đó, thiết bị cảnh báo được kết nối với rơ le sẽ phát ra cảnh báo để xử lý sự cố hiện trường nhanh chóng. 

IES3020 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 20-Port 100M/Gigabit
IES3020 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 20-Port 100M/Gigabit

IES3020 Series có Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, sản xuất thông minh và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông Số Nhanh của IES3020 Series

  • Hỗ trợ 4 cổng cáp quang Gigabit (khe cắm SFP), 16 cổng cáp quang 100M và cổng đồng
  • Băng thông Gigabit tùy chọn có thể cho phép truyền tải tốc độ và hiệu suất cao với số lượng lớn video, thoại và dữ liệu
  • Hỗ trợ đầu vào nguồn điện kép, điện áp đầu vào: 12 ~ 48VDC
  • Hỗ trợ – Dải nhiệt độ hoạt động rộng 40 ~ 75 ℃

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IES3020 Series

Standard & ProtocolIEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3z for 1000Base-X

IEEE 802.3x for Flow Control

InterfaceCopper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode Self-adaption, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 1000Base-SFP

Alarm port: 2-pin 7.62mm pitch terminal blocks, support 1 relay alarm output, current carrying capacity 5A@30VDC or 10A@125VAC

LED IndicatorRunning Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, Alarm Indicator
Switch PropertyTransmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 3Mbit

Backplane bandwidth: 12.8G

Switch time delay: < 10μs

Power Requirement12~48VDC, 4-pin 7.62mm pitch terminal blocks

Dual power supply redundancy, nonpolarity, reverse polarity protection

Support 4A overcurrent protection

Power Consumption
ModelNo-load (@24VDC)Full-load (@24VDC)
IES3020-4GS4.75W9.86W
IES3020-4GS-2F5.86W10.63W
IES3020-4GS-4F7.20W11.83W
Environmental LimitOperating temperature range: -40~75℃

Storage temperature range: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical CharacteristicHousing: IP40 protection, high-intensity corrugated metal

Installation: DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 70mm×160mm×130mm

Weight: ≤1.02kg

Industrial StandardIEC 61000-4-2 (ESD), Level 4

Air discharge: ±15kV

Contact discharge: ±8kV

 

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

Power supply: ±4kV

Ethernet interface: ±2kV

Relay: ±4kV

 

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 2

Power supply: common mode ±1kV, differential mode ±500V

Ethernet interface: ±2kV

Relay: common mode ±1kV, differential mode ±500V

 

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

CertificationCE, FCC, RoHS
Warranty5 years

Xem và tải về Datasheet của sản phẩm tại đây: IES3020 Series Datasheet


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG IES3020 Series

3Onedata Chính Hãng là nhà phân phối 3onedata chính thức tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm của 3onedata gồm: Switch Công Nghiệp, Switch PoE, Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, Module Công Nghiệp, Wifi Công Nghiệp, Router Công Nghiệp, Bộ Chuyển Đổi RS232/485/422, Bộ Chuyển Đổi Modbus, Bộ Chuyển Đổi CAN-Bus, Bộ Chuyển Đổi Protocol, Bộ Chuyển Đổi Video Quang, Phần Mềm & Công Cụ…

3onedata Chính Hãng ™ là một địa chỉ phân phối 3Onedata chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá tốt nhất thị trường. Hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

Danh Sách Các Sản Phẩm Thuộc IES3020 Series

Danh sách các sản phẩm thuộc IES3020 Series được update năm 2022 gồm có:

Available ModelsGigabit SFP Slot100M Fiber Port100M Copper PortPower Supply Range
IES3020-4GS41612~48VDC

dual power supply

IES3020-4GS-2F4214
IES3020-4GS-4F4412

Để nhận được các thông tin về báo giá sản phẩm, tình trạng hàng hoá, hỗ trợ kỹ thuật cũng như những phản hồi về sản phẩm hay website, Xin quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp IES3020 Series Chính Hãng Tại Hà Nội

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp IES3020 Series Chính Hãng Tại Sài Gòn

Thông tin bổ sung

Dòng Switch

IES3020 Series

Layer

Layer 2

Tính Năng Quản Lý

Unmanaged

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “IES3020 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 20-Port 100M/Gigabit”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7 - 0978.972.066