IES1028-4GS-4F | Switch Công Nghiệp Layer 2, 4x1G SFP, 4x100M Fiber, 20x100M Copper

Mã: IES1028-4GS-4F

  • Part Number: IES1028-4GS-4F
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata / China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 0978.972.066
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ IES1028-4GS-4F

IES1028-4GS-4F | Switch Công Nghiệp Layer 2, 4x1G SFP, 4x100M Fiber, 20x100M Copper

IES1028-4GS-4F là một Switch Công Nghiệp không quản lý Layer 2, 4x1G SFP, 24x100M Copper. Dòng sản phẩm này bao gồm 8 loại sản phẩm và cung cấp cổng đồng 100M, cổng cáp quang 100M và khe cắm Gigabit SFP. Họ áp dụng cách lắp giá đỡ để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.

IES1028-4GS-4F | Switch Công Nghiệp Layer 2, 4x1G SFP, 4x100M Fiber, 20x100M Copper
IES1028-4GS-4F | Switch Công Nghiệp Layer 2, 4x1G SFP, 4x100M Fiber, 20x100M Copper

Phần cứng của IES1028-4GS-4F sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, sản xuất thông minh và các lĩnh vực công nghiệp khác.

IES1028 Series | Switch Công Nghiệp Layer 2, 28 Port 100M/Gigabit
IES1028 Series | Switch Công Nghiệp Layer 2, 28 Port 100M/Gigabit

Thông Số Nhanh Của IES1028-4GS-4F

  • Hỗ trợ 4 cổng cáp quang Gigabit (khe cắm SFP), 24 cổng cáp quang 100M và cổng đồng tùy chọn
  • Băng thông Gigabit đầy đủ có thể cho phép truyền tải tốc độ và hiệu suất cao với lượng lớn video, thoại và dữ liệu
  • Điện áp cung cấp điện đầu vào: 100 ~ 240VAC / DC
  • Hỗ trợ -40 Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng ~ 75 ℃

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IES1028-4GS-4F

Standard & ProtocolIEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3z for 1000Base-X

InterfaceCopper port: 10Base-T/100Base-TX, RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 1000Base-SFP

LED IndicatorRunning Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator
Switch PropertyTransmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 3Mbit

Backplane bandwidth: 12.8G

Switch time delay: <10μs

Power Requirement100~240VAC/DC

Support 8A overcurrent protection

Power Consumption
ModelNo-load (@220VAC)Full-load (@220VAC)
IES1028-4GS6.9W12.4W
IES1028-4GS-2F8.2W13.7W
IES1028-4GS-4F9.5W15W
IES1028-4GS-8F12.1W17.6W
IES1028-4GS-12F14.7W20.2W
IES1028-4GS-16F17.3W22.8W
IES1028-4GS-20F18.8W23.1W
IES1028-4GS-24F21.4W25.2W
Environmental LimitOperating temperature range: -40~75℃

Storage temperature range: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical CharacteristicHousing: IP30 protection, metal

Installation: 19 inches 1U rack mounting

Dimension (W x H x D): 441.6mm×44.6mm×207.9mm

Industrial StandardIEC 61000-4-2 (ESD) ,Level 4

Air discharge: ±15kV

Contact discharge: ±8kV

 

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

l Power supply: ±4kV

Ethernet interface: ±2kV

Relay: ±4kV

 

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 3

Power supply: common mode ±2kV, differential mode ±1kV

Ethernet interface: ±2kV

Relay: common mode ±2kV, differential mode ±1kV

 

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

CertificationCE, FCC, RoHS
Warranty3 years

Xem và tải về Datasheet của sản phẩm tại đây: IES1028 Series Datasheet


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH CÔNG NGHIỆP IES1028-4GS-4F

3Onedata Chính Hãng là nhà phân phối 3onedata chính thức tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm của 3onedata gồm: Switch Công Nghiệp, Switch PoE, Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, Module Công Nghiệp, Wifi Công Nghiệp, Router Công Nghiệp, Bộ Chuyển Đổi RS232/485/422, Bộ Chuyển Đổi Modbus, Bộ Chuyển Đổi CAN-Bus, Bộ Chuyển Đổi Protocol, Bộ Chuyển Đổi Video Quang, Phần Mềm & Công Cụ…

3onedata Chính Hãng ™ là một địa chỉ phân phối 3Onedata chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá tốt nhất thị trường. Hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

Danh Sách Các Sản Phẩm Thuộc IES1028 Series:

Danh sách các sản phẩm thuộc IES1028 Series gồm có:

Available ModelsGigabit SFP slot100M Fiber Port100M Copper PortPower Supply Range
IES1028-4GS424100~240VAC/DC
IES1028-4GS-2F4222
IES1028-4GS-4F4420
IES1028-4GS-8F4816
IES1028-4GS-12F41212
IES1028-4GS-16F4168
IES1028-4GS-20F4204
IES1028-4GS-24F424

Để nhận được các thông tin về báo giá sản phẩm, tình trạng hàng hoá, hỗ trợ kỹ thuật cũng như những phản hồi về sản phẩm hay website, Xin quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp IES1028-4GS-4F Chính Hãng Tại Hà Nội

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp IES1028-4GS-4F Chính Hãng Tại Sài Gòn

Thông tin bổ sung

Dòng Switch

IES1028 Series

Layer

Layer 2

Nguồn Điện

100~240VAC/DC

Tính Năng Quản Lý

Unmanaged

Số Cổng Đồng

20x100Mb Copper

Số Cổng Quang

4x100Mb Fiber, 4x1G SFP

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “IES1028-4GS-4F | Switch Công Nghiệp Layer 2, 4x1G SFP, 4x100M Fiber, 20x100M Copper”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7 - 0978.972.066