IES206 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 6-Port 100M/Gigabit

  • Part Number: IES206 Series
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata / China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 0978.972.066
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ IES206 Series

IES206 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 6-Port 100M/Gigabit

IES206 Series là bộ Switch công nghiệp 6 cổng 100M / gigabit, không được quản lý, layer 2. Dòng sản phẩm này cung cấp 100M cổng đồng, cổng sợi quang gigabit và khe cắm SFP. Họ cũng áp dụng gắn DIN-Rail hoặc gắn tường, có thể đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.

IES206 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 6-Port 100M/Gigabit
IES206 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 6-Port 100M/Gigabit

IES206 Series có Nguồn điện đầu vào là hai mạch cấp nguồn độc lập có thể đảm bảo hoạt động bình thường của thiết bị khi một nguồn cấp bị lỗi. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, giao thông đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, sản xuất thông minh và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông Số Nhanh của IES206 Series

  • Hỗ trợ 2 cổng sợi quang gigabit (khe cắm SFP hoặc ST / SC / FC tùy chọn) và 4 cổng đồng 100M
  • Hỗ trợ đầu vào nguồn điện kép 12 ~ 48VDC với bảo vệ kết nối không phân cực và chống đảo ngược
  • Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 75 ℃

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IES206 Series

Standard & ProtocolIEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX

IEEE 802.3z for 1000Base-X

InterfaceCopper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode Self-adaption, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 1000Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 1000Base-SFP

LED IndicatorRunning Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator
Switch PropertyTransmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 1Mbit

Backplane bandwidth: 7.6G

Switch time delay: <10μs

Power Requirement12~48VDC, 4-pin 7.62mm pitch terminal blocks

dual power supply redundancy, non-polarity, reverse connection protection

Power Consumption
ModelNo-load(@24VDC)Full-load(@24VDC)
IES206-2GS5.9W7.3W
IES206-2GF3.8W5.5W
Environmental LimitOperating temperature: -40~75℃

Storage temperature: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical CharacteristicHousing: IP40 protection, high-intensity corrugated metal

Installation: DIN-Rail mounting or wall mounting

Dimension (W x H x D): 53mm×136mm×105mm(IES206-2GS)

53mm×138mm×110mm(IES206-2GF)

Industrial StandardIEC 61000-4-2 (ESD), Level 4

Air discharge: ±15kV

Contact discharge: ±8kV

 

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

Power supply: ±4kV

Ethernet port: ±2kV

Relay: ±4kV

 

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 4

Power supply: common mode ±4kV, differential mode±2kV

Ethernet port: ±2kV

Relay: common mode±4kV, differential mode±2kV

 

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

CertificationCE, FCC, RoHS
Warranty3 years

Xem và tải về Datasheet của sản phẩm tại đây: IES206 Series Datasheet


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG IES206 Series

3Onedata Chính Hãng là nhà phân phối 3onedata chính thức tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm của 3onedata gồm: Switch Công Nghiệp, Switch PoE, Bộ Chuyển Đổi Quang Điện, Module Công Nghiệp, Wifi Công Nghiệp, Router Công Nghiệp, Bộ Chuyển Đổi RS232/485/422, Bộ Chuyển Đổi Modbus, Bộ Chuyển Đổi CAN-Bus, Bộ Chuyển Đổi Protocol, Bộ Chuyển Đổi Video Quang, Phần Mềm & Công Cụ…

3onedata Chính Hãng ™ là một địa chỉ phân phối 3Onedata chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá tốt nhất thị trường. Hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

Danh Sách Các Sản Phẩm Thuộc IES206 Series

Danh sách các sản phẩm thuộc IES206 Series được update năm 2022 gồm có:

Available ModelsGigabit SFP SlotGigabit Fiber Port100M Copper PortPower Supply Range
IES206-2GS2412~48VDC

dual power supply

IES206-2GF24

Để nhận được các thông tin về báo giá sản phẩm, tình trạng hàng hoá, hỗ trợ kỹ thuật cũng như những phản hồi về sản phẩm hay website, Xin quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp IES206 Series Chính Hãng Tại Hà Nội

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp IES206 Series Chính Hãng Tại Sài Gòn

Thông tin bổ sung

Dòng Switch

IES206 Series

Layer

Layer 2

Tính Năng Quản Lý

Unmanaged

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “IES206 Series | Switch công nghiệp, Layer 2, Unmanaged, 6-Port 100M/Gigabit”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7 - 0978.972.066